Latest News‎ > ‎

Cataning Elementary, Subok sa Anumang Laban

posted May 12, 2011, 1:21 AM by Gemma Rose Loyola

 

            Subok at di nagpapahuli ang Cataning sa anumang larangan ng paligsahan. Kaya’t sa mga nagdaang paligsahan humakot ito ng mga parangal.

 

            Narito ang mga tala ng paligsahan at mag-aaral na nagbigay ningning sa tagumpay ng ating paaralan.

 

Kategorya

Pangalan

Karangalan

Gurong Tagasanay

Division Science Fair

HOMO

Rhoy S. Alberca

1st Place

 

Gemma Rose D. Loyola

Poster Making

Owen P. Atienza

2nd place

READ-A-THON District  Level

Filipino Category

 

Team Readers

Jerome A. Bamba

 

4th Place

 

 

Maricar N. Santiago

Catherine A. Samson

Ransel S. David

Story Retelling

Crystel C. Cirera

1st Place

English Category

 

Team Readers

Jeanelle A. Bamba

 

2nd Place

 

 

Ma. Luisa M. Gomez

Bea Camille G. Santos

Joyce Ann C. Ocampo

Story Retelling

Dominique R. Nisay

2nd Place

Oral Interpretation

Jericho S. Valencia

2nd Place

Cristy D. Soria

READ-A-THON Division Level

Story Retelling

Crystel C. Cirera

3rd Place

Maricar N. Santiago

 

Team Readers

Jeanelle A. Bamba

 

4th  Place

 

 

Ma. Luisa M. Gomez

Bea Camille G. Santos

Joyce Ann C. Ocampo

Story Retelling

Dominique R. Nisay

3rd  Place

Oral Interpretation

Jericho S. Valencia

4th  Place

Cristy D. Soria

Rizal Oratorical Contest

 

Darry Bhoy N. Cabusao

1st Place

Jennifer J. Tutol

STEP Division Level

Metal Tool Box Making

Mark Lee Ann C. Pablo

2nd Place

 

Manolito M. del Mundo

Medicine Kit Shelf

Chester R. Romero

3rd Place

Flower Arrangement

Christine Joy C. Alviz

1st Place

Rosita B. Forbes

Fresh Fruit Shake

Justine Marie R. Padilla

2nd Place

 Marilyn S. Panganiban

Asexual Propagation

Rhoy S. Alberca

2nd Place

Eduardo D. Malibiran

STEP Regional Level

Flower Arrangement

Christine Joy C. Alviz

2nd Place

Rosita B. Forbes

District Meet

Chess

Hassanal M. Benito

1st Place

Analiza G. Taguinod

 

Table Tennis Team Event

Jerome A. Bamba

 

2nd Place

 

Marlyn M. Alcantara

 

Mark Austin Gil D. Ordonio

Kategorya

Pangalan

Karangalan

Gurong Tagasanay

Table Tennis Single A

Rhoy S. Alberca

2nd Place

 

Marlyn M. Alcantara

Table Tennis Single B

Ron Joel B. Paragatos

2nd Place

 

Table Tennis Team Event

Jessica Mae R. Arangel

 

1st Place

 

 

Maricar N. Santiago

Dominique R. Nisay

Table Tennis Single A

Roanslie S. David

2nd Place

Table Tennis Single B

Jeanelle A. Bamba

2nd Place

 

 

 

 

 

Basketball

Ronnie S. Dayao

 

 

 

 

 

1st Place

 

 

 

 

 

Ma. Rosario P. Cubales

Harvey M. Dilig

Richard T. Pajares

Christopher S. Momo

John Albert S. de Jesus

Fernando P. de Leon

Michael Arvin M. Revesencio

Joel T. San Juan Jr.

Chester S. Romero

Kier S. Loreto

Jovie Boy G. Pasigan

 

 

Sipa Takraw

Gino G. Marquez

 

 

2nd Place

 

 

Eduardo D. Malibiran

Jerome V. Avila

Jonie Boy D. Matutina

Aaron R. Galiste

City Meet

 

Table Tennis Team Event

Rhoy S. Alberca

 

2nd Place

 

Marlyn M. Alcantara

Ron Joel B. Paragatos

Table Tennis Team Event

Jessica Mae R. Arangel

 

1st Place

 

Maricar N. Santiago

 

Jeanelle A. Bamba

Athletics (Javelin)

Esmeralda C. Felicilda

1st Place

 

 

Ma. Luisa M. Gomez

Discuss Throws

Esmeralda C. Felicilda

3rd Place

Long Jump

Liezel A. Mendoza

2nd Place

400m Run

Erica T. Tuazon

2nd Place

400m Run

Jerome D. Ibarra

2nd Place

 

Manolito M. del Mundo

400m Run

Nap D. Avila

3rd Place

 

 

 

 

 

Basketball

Ronnie S. Dayao

 

 

 

 

 

1st Place

 

 

 

 

 

Ma. Rosario P. Cubales

Harvey M. Dilig

Richard T. Pajares

Christopher S. Momo

John Albert S. de Jesus

Fernando P. de Leon

Michael Arvin M. Revesencio

Joel T. San Juan Jr.

Chester S. Romero

Kier S. Loreto

Jovie Boy G. Pasigan

 

RSG (Hoop Competition)

Nikka S. Villamero

1st Place

Jennifer A. Quiroz

Cristina M. Pajares

Leny S. Gutierez

Janella P. Mendoza

2nd Place

Patricia P. Manalaotao

3rd Place

 

Ribbon Competition

Nikka S. Villamero

1st Place

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Jennifer A. Quiroz

Cristina M. Pajares

Leny S. Gutierez

Janella P. Mendoza

2nd Place

Patricia P. Manalaotao

3rd Place

 

Ball Competition

Nikka S. Villamero

1st Place

Janella P. Mendoza

2nd Place

Patricia P. Manalaotao

3rd Place

 

Rope Competition

Nikka S. Villamero

1st Place

Janella P. Mendoza

3rd Place

Patricia P. Manalaotao

2nd Place

 

Individual Competition

Nikka S. Villamero

1st Place

Janella P. Mendoza

2nd Place

Patricia P. Manalaotao

3rd Place

 

Team Competition

Nikka S. Villamero

1st Place

Janella P. Mendoza

1st Place

Patricia P. Manalaotao

1st Place

 

WAG (Floor Exercise)

Princess Jedi B. Baclig

2nd Place

Divine Grace J. Ramos

3rd Place

 

Team Competition

Princess Jedi B. Baclig

1st Place

Divine Grace J. Ramos

1st Place

Krizell Nanz P. Ballesca

1st Place

 

MAG (Floor Exercise)

Mark Joseph O. Barceñas

1st Place

John Lloyd Donaire

2nd Place

 

Team Competition

Mark Joseph O. Barceñas

1st Place

John Lloyd Donaire

1st Place

Ryan Vincent Abuan

1st Place

 

 

Sipa Takraw

Gino G. Marquez

 

 

2nd Place

 

 

Eduardo D. Malibiran

Jerome V. Avila

Jonie Boy D. Matutina

Aaron R. Galiste

Division MTAP Elimination Round

 

Grade I

Alain Dean S. Morales

 

2nd Place

 

Mary Jane A. Martinez

John Mark I. Tigas

 

Grade VI

Rhoy S. Alberca

 

3rd Place

 

Monica S. Nebre

Ron Joel B. Paragatos

GSP Week Division Level

 

 

 

Cultural Presentation

Catherine P. Magparok

 

 

 

2nd Place

 

 

Marilyn S. Panganiban

Rowena M. Cunanan

Nikka S. Villamero

Patricia P. Manalaotao

Lyka D. Parrera

Micaela L. Mercado

Janella P. Mendoza

 

Comments